[Giải đấu]

Bài viết hay nhất1
Khánh Hy
—♥ Administrator
—♥ Administrator
GTV ProE là cái tên được nhắc đến rất nhiều trong giải đấu DTDV mùa đông 2017 vừa mới kết thúc cách đây không lâu, là thành viên mới nhất của Team GTV, dù chỉ mới chơi LQM được khoảng 1 tháng nhưng GTV ProE đã được thi đấu chuyên nghiệp và đã cùng GTV giành đc chiếc cúp vô địch tại giải đấu đó. Vậy thật sự GTV ProE là ai mà lại "thần thánh" đến như vậy hãy mình mình tìm hiểu trong video này nhé.

giới thiệu đôi chút về GTV ProE
GTV ProE đánh vị trí Trợ Thủ của team Game TV, tên đầy đủ là Trần Quang Hiệp. Mình sinh năm 1998, ở Hà Nội và hiện tại đang ở rank Cao Thủ. trước khi thi đấu chuyên nghiệp ở LQM thì GTV ProE đã từng là thành viên của team Saigon Jokers ở vị trí đi rừng với tên ingame là SAJ Hanyian của game LMHT, khi đó anh chàng được mệnh danh là "thần đồng" của LMHT Việt Nam.
Sau khi chuyển từ LMHT qua LQM và gia nhập GTV, nhờ nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình từ ban quản lý cũng như các đồng đội trong team mà chỉ sau 1 tháng chơi LQM ProE đã được thi đấu chính thức cho GTV ở các giải đấu lớn trong vai trò trợ thủ, a còn cho biết thêm tướng tủ của mình là vị tướng Alice.
Sau thành công tại DTDV mùa đông 2017 và sắp tới là chuẩn bị giải đấu lớn ở HQ thì sau đó thời gian tới ProE sẽ Live Stream về game LQM để chia sẻ kinh nghiệm cũng như kỹ năng của mình.
Những thành tích mà ProE đạt được khi chuyển qua LQM
Đạt Khung CT khi chưa đến 1 tháng kể từ lúc chơi LQM
Thi đấu Chuyên nguyện trong vị trí trợ thủ của GTV khi chơi game đc khoảng 1 tháng
Cùng GTV đoạt chức vô địch tại DTDV mùa đông 2017
Được BLQ Quốc Tuấn bầu trọng là 1 trong 10 game thủ xuất sắc nhất DTDV mùa đông 2017

Trên đây mình đã cùng các bạn tìm hiểu sơ qa về thần đồng LQM GTV ProE,chúng ta sẽ cùng hi vọng anh và GTV sẽ lại lại vinh quan về cho nước nhà trong giải đấu lớn sắp tới diễn ra ở HQ, Nếu bạn biết thêm thông tin gì về Proe thì hãy để lại bình luận trong video này nhé, tới đâ
Bạn không có quyền trả lời bài viết

Đăng kí hoặc đăng nhập để gửi trả lời

Bạn phải là thành viên của diễn đàn thì mới gửi được câu trả lời

Tạo một tài khoản

Bạn muốn tham gia diễn đàn của chúng tôi ? Hãy tạo một tài khoản nào !

Đăng nhập vào diễn đàn

Bạn đã có tài khoản ? Còn chờ gì nữa mà không đăng nhập vào diễn đàn !